takalmi takalmi don otal, takalma mai shirya shirya kaya, takalman takalma na yara don shago

Takaitaccen Bayani:

 


 • Suna:Takalmin Takalmi
 • Launi:Akwai launuka 2000 ko na musamman
 • Girman:10"x10" ko kuma na musamman
 • Garanti:shekara 1
 • Amfani:Zane na kyauta, mai amfani mai tsada, sabis na tsayawa ɗaya
 • Salo:Salon Zamani
 • Kayan Kofa:18mm MDF/ HUKUNCIN BANZA/ KARFIN ITA
 • Surface Kofa:Matt/mai sheki/Paint
 • Salon Zane:na zamani
 • Abu:Panel
 • Bayyanar:Na zamani
 • Ninke:Ee
 • Wurin Asalin:China
 • Sunan Alama:Linxi
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Cikakken Bayani

  Feature: Mai canzawa, Mai daidaitawa (sauran), mai ɗorewa, mai sauƙin tsaftacewa da araha
  Takamaiman Amfani: Takalmi Rack/Takalmi majalisar
  Gabaɗaya Amfani: Kayan Aikin Gida
  Nau'i: Kayan daki na falo, kayan gida
  Kundin wasiku: Ee
  Aikace-aikace: Ofishin Gida, falo, Bedroom, Hotel, Apartment, Ginin ofis, Makaranta
  Design Salon: zamani
  Material: Panel
  Bayyanar: Zamani

  Wurin Asalin:, China
  Brand Name: Linxi
  suna: Takalmi Rack
  Garanti: 1 shekara
  Launi: 2000 launuka akwai ko musamman
  Girman: 10"x10" ko musamman
  Amfani: Zane na kyauta, mai tasiri mai tsada, sabis na tsayawa ɗaya
  Salo: Salon Zamani
  Abun Ƙofa: 18mm MDF / BAYANIN BOARD / GASKIYA
  Fuskar Ƙofa:Matt/Maɗaukaki/Paint

  Ƙarfin Ƙarfafawa

  Ƙarfin Ƙarfafawa: 10000 Saiti / Saiti a kowane wata

  Marufi & Bayarwa

  Cikakkun bayanai
  1.Hardware an rufe shi a cikin fim din PE
  2.Plastic tube an rufe shi a cikin auduga lu'u-lu'u da zazzagewa
  3.Six bangarori tare da farin kumfa akan karya
  4.Six kusurwa tare da kariya
  5.Different kayayyakin gyara za a saka a cikin kananan polybag tare da sitika lakabin
  6.Full cikakken kartani tare da m tef, waje za a iya buga logo
  7.Duk shawarwarin tattarawa dole ne su dace da kunshin da aka aiko
  Port: Qingdao

  Lokacin Jagora:

  Yawan (Saiti) 1 - 10 11-100 101-1000 > 1000
  Est.Lokaci (kwanaki) 15 30 45 Don a yi shawarwari
  Hotunan samfur

  Yadda Ake Keɓance Katin Ku?

  1.Closet zane tsare-tsaren.
  Na farko, idan kuna da tsare-tsaren ƙira na Closet, zaku iya aiko mana da shi.
  Idan ba ku da tsare-tsaren ƙira na Kafet, za ku iya gaya mana girman ɗakin ku da siffarku, bene zuwa tsayin ɗaki, taga & wurin bango, Girman kayan ɗaki idan kuna da, za mu yi muku ƙira.
  2. Zaɓuɓɓukan kayan rufewa.
  Muna da kayan Kafet da yawa, kayan masarufi, salon ƙofa, countertop, ɗan yatsan yatsa, shiryawa zaɓuɓɓukan abokan ciniki.
  3. Magana.
  Bayan an tabbatar da kayan, za mu yi tsokaci a gare ku.
  4. Sa hannu Kan Kwangila.
  Idan muna buƙatar yarjejeniya, za mu sanya hannu kan kwangila.
  5. Biyan kuɗi da samarwa.
  Lokacin da muka karɓi kuɗin ajiyar ku, za mu fara yin kabad ɗin ku.
  6. Bayarwa.
  Shirya kaya kuma aika maka da kabad ɗin dafa abinci.
  7. Bayan tallace-tallace.
  Idan kuna da wata tambaya game da yadda ake shigar da ɗakunan dafa abinci, za mu ba da umarni mataki-mataki har sai shigarwa ya yi nasara.
  Ko kuma idan wani abu ya karye a cikin isarwa, zaku iya ɗaukar mana hoto, za mu yi muku sabon sashi kyauta.

   

  Taron bita
  Kayayyakin samarwa
  Suna Yawan
  Injin Yankan 9
  Injin Ƙirƙira 9
  Injin goge goge 6
  Na'ura mai ɗaukar PVC 4
  Injin naushi 9
  Edge Banding Machine 9
  11
  12
  13
  PVC Edge Banding
  14
  15
  16
  Kayayyakin dangi
  17

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka

  Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

  Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

  Biyo Mu

  a kafafen sadarwar mu
  • sns01
  • sns02
  • sns03